ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
โครงการป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
- 2 กรกฎาคม 2567
- อ่าน 27 ครั้ง
![](news/img/news_2_1924.jpg)
วันที่ 2 กรกฎาคม 2567 เทศบาลตำบลป่าป้อง ร่วมกับ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพประจำตำบลบ้านดวงดี และ อาสาสมัครสาธารณสุขตำบลป่าป้อง ดำเนินการโครงการป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ประจำปี 2567 โดยจัดกิจกรรมประชาสัมพันธ์รณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก (Kick OFF) ในระดับตำบล และมอบทรายเทเมฟอส เพื่อให้อาสาสมัครสาธารณสุขตำบลป่าป้องได้ใช้รณรงค์ในแต่ละหมู่บ้าน