ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
กิจกรรม Big Cleaning Day ล้างทำความสะอาดอาคารสำนักงาน และสร้างความชุ่มชื้นในพื้นที่อำเภอดอยสะเก็ด
- 18 มีนาคม 2567
- อ่าน 141 ครั้ง
![](news/img/news_2_1848.jpg)
วันที่ 19 มีนาคม 2567 เทศบาลตำบลป่าป้อง เข้าร่วมกิจกรรม "Big Cleaning Day" ล้างทำความสะอาดอาคารสำนักงาน และสร้างความชุ่มชื้นในพื้นที่อำเภอดอยสะเก็ด ณ บริเวณลานอเนกประสงค์หน้าเสาธง ที่ว่าการอำเภอดอยสะเก็ด เพื่อส่งเสริมความสะอาดให้หน่วยงานราชการ สร้างความชุ่มชื้นในพื้นที่ และรณรงค์ประชาสัมพันธ์ให้ประชาชนในหมู่บ้านชุมชน ได้มีความรู้ ความเข้าใจและตระหนักถึงปัญหาและผลกระทบจากปัญหาหมอกควันและไฟป่า