ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
กิจกรรม "จิตอาสาเราทำความ ดี ด้วยหัวใจ" ประจำเดือน มีนาคม 2567
- 4 มีนาคม 2567
- อ่าน 149 ครั้ง
![](news/img/news_2_1826.jpg)
วันที่ 4 มีนาคม 2567 เทศบาลตำบลป่าป้อง ดำเนินกิจกรรม "จิตอาสาเราทำความ ดี ด้วยหัวใจ" ประจำเดือน มีนาคม 2567 โดยการพัฒนาทำความสะอาดถนนสายหลักดอยสะเก็ด - บ่อสร้าง (ในพื้นที่รับผิดชอบตำบลป่าป้อง)
ทั้งนี้ ถนนดอยสะเก็ด - บ่อสร้าง เป็นถนนที่อำเภอดอยสะเก็ดพิจารณาคัดเลือกดำเนินโครงการเชียงใหม่ เมืองสะอาด ถนนสวยดอกไม้งาม ตามนโยบายของผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่