ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
ประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีตำบลป่าป้อง
- 7 ตุลาคม 2563
- อ่าน 159 ครั้ง
![](news/img/news_2_1231.jpg)
วันที่ 7 ตุลาคม 2563 นายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง ได้เข้าร่วมประชุมและเป็นประธานในการประชุมอาสาสมัครผู้ประสานงานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีหมู่บ้าน เพื่อคัดเลือกคณะทำงานขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีตำบลป่าป้อง ที่จะครบวาระการดำรงตำแหน่งสี่ปี ภายในเดือนตุลาคม 2563 ร่วมกับสำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอดอยสะเก็ด ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลป่าป้อง ในการนี้ เทศบาลตำบลป่าป้องขอแสดงความยินดีกับคุณไพบูลย์ ขันคำมูล และอาสาสมัครทุกท่านที่ได้รับคัดเลือกเป็นคณะทำงานขับเคลื่อนกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีตำบลป่าป้อง