ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
พิธีมอบประกาศนียบัตรโรงเรียนผู้สูงอายุ ทต.ป่าป้อง ประจำปี 2560
- 24 ธันวาคม 2561
- อ่าน 156 ครั้ง
![](news/img/news_2_956.jpg)
เมื่อวันที่ 23 ธันวาคม 2561 เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยคณะผู้บริหารฯ พนักงาน เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลป่าป้อง ดำเนินกิจกรรม พิธีมอบประกาศนียบัตรโรงเรียนผู้สูงอายุ สถาบันผู้สูงวัยเทศบาลตำบลป่าป้อง ประจำปี 2560 ณ เทศบาลตำบลป่าป้อง ตำบลป่าป้อง อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่ โดยได้รับเกียรติจาก นายอรรถชา กัมปนาถแสนยากร นายอำเภอดอยสะเก็ด เป็นผู้มอบประกาศนียบัตร แม่ครูอิ่นแก้ว ชัยศรี ประธานชมรมผู้สูงอายุอำเภอดอยสะเก็ด ได้กล่าวแสดงความยินดีแก่ผู้สำเร็จการศึกษาในครั้งนี้ เทศบาลตำบลป่าป้อง ขอขอบพระคุณ ผู้มีเกียรติและผู้ร่วมงานทุกท่าน มา ณ โอกาสนี้