ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
จ่ายเบี้ยยังชีพฯ ประจำเดือน ตุลาคม พ.ศ.2561
- 10 ตุลาคม 2561
- อ่าน 196 ครั้ง
![](news/img/news_2_915.jpg)
เมื่อวันที่ 9 ตุลาคม 2561 เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลป่าป้อง ได้ลงพื้นที่เพื่อดำเนินการจ่ายเบี้ยยังชีพผู้สูงอายุ เบี้ยผู้พิการ และเบี้ยผู้ติดเชื้อฯ พร้อมบริการ การชำระค่าธรรมเนียมขยะมูลฝอยและสิ่งปฏิกูล ให้กับประชาชน ภายในเขตพื้นที่ตำบลป่าป้อง จำนวน 8 หมู่บ้าน