ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
โครงการส่งเสริมอาชีพในชุมชน (กิจกรรมการทำพวงมาลัยใบเตย)
- 23 สิงหาคม 2561
- อ่าน 150 ครั้ง
![](news/img/news_2_895.jpg)
เมื่อวันที่ 23 สิงหาคม 2561 เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลป่าป้อง ได้ดำเนินโครงการส่งเสริมอาชีพในชุมชน (กิจกรรมการทำพวงมาลัยใบเตย) เพื่อส่งเสริมและพัฒนาอาชีพให้กับผู้ที่ว่างงาน ผุ้สูงอายุ สตรีแม่บ้านและผู้ที่มีความสนใจต้องการมีอาชีพเสริมในพื้นที่ตำบลป่าป้อง และเพื่อสนับสนุนและประชาชนทั่วไปในเขตพื้นที่ตำบลป่าป้องให้มีความเข้มแข็งและยั่งยืนเพิ่มมากขึ้น ณ ห้องประชุม ชั้น 2 เทศบาลตำบลป่าป้อง อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่