ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
รณรงค์มอบทรายอะเบทป้องกันโรคไข้เลือดออก หมู่ที่ 7 บ้านป่ายางงาม
- 27 มิถุนายน 2561
- อ่าน 147 ครั้ง
![](news/img/news_2_871.jpg)
เมื่อวันที่ 27 มิถุนายน 2561 เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ พนักงานโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพชุมชนบ้านดวงดี และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ตำบลป่าป้อง ได้ลงพื้นที่รณรงค์มอบทรายอะเบทและป้ายรณรงค์ ตามโครงการรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออก ประจำปีงบประมาณ 2561 ให้กับประชาชนในพื้นที่ตำบลป่าป้อง หมู่ที่ 7 บ้านป่ายางงาม ตำบลป่าป้อง อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่