ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
โครงการ 3Rs ลดขยะในชุมชน ครั้งที่ 5 (28มิ.ย.2561)
- 29 มิถุนายน 2561
- อ่าน 139 ครั้ง
![](news/img/news_2_870.jpg)
วันที่ 28 มิถุนายน 2561 เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดยนายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเจ้าหน้าที่ ได้ดำเนินโครงการ 3Rs ลดขยะในชุมชน ครั้งที่ 5 ผ่านกิจกรรม การจัดการขยะอินทรีย์ และขยะเปียกในครัวเรือน ให้กับกลุ่มผู้นำชุมชนอาสาสมัครสาธารณสุขชุมชนตำบลป่าป้อง เพื่อส่งเสริมให้เกิดความรู้ความเข้าใจและสามารถนำไปประยุกต์ใช้ได้จริงในชีวิตประจำวัน ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลป่าป้อง อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่