ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
การส่งมอบบัตรสวัสดิการแห่งรัฐปี 2560
- 25 กันยายน 2560
- อ่าน 151 ครั้ง
![](news/img/news_2_748.jpg)
วันที่ 25 กันยายน 2560 ธ.ก.ส.อำเภอดอยสะเก็ด และ เทศบาลตำบลป่าป้อง โดยนายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง ได้ร่วมกันให้บริการส่งมอบบัตรสวัสดิการแห่งรัฐปี 2560 ทำให้เกิดความสะดวกแก่ผู้ลงทะเบียนในพื้นที่ตำบลป่าป้อง เพื่อยกระดับประสิทธิภาพของการจัดสวัสดิการทางสังคม และการให้สวัสดิการช่วยเหลือของภาครัฐอันจะนำไปสู่การแก้ไขปัญหาความยากจนในสังคมไทย และยกระดับคุณภาพชีวิตของประชาชนอย่างยั่งยืน