ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
กิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปี พ.ศ. 2560
- 16 มกราคม 2560
- อ่าน 139 ครั้ง
![](news/img/news_2_642.jpg)
เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายธัญญา ภาวะเดช พร้อมทั้งคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาลทุกท่าน ได้ร่วมกันจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2560 ซึ่งได้รับเกียรติจาก นายสุรศักดิ์ โอสถิตย์พร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอดอยสะเก็ด เป็นประธานในการเปิดงาน และ ได้รับเกียรติจาก นายอำเภอดอยสะเก็ด นายวิจิต หลังสัน มามอบของรางวัลให้กับเด็กๆในครั้งนี้ โดยภายในงานมีกิจกรรมการแสดงและกิจกรรมนันทนาการเสริมสร้างการเรียนรู้ให้แก่เด็กและเยาวชนมากมาย ให้ได้ร่วมกิจกรรม โดยงานได้ดำเนินไปด้วยความเรียบร้อย ณ สำนักเทศบาลตำบลป่าป้อง อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่