ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
งานเลี้ยงส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ 2560 ทต.ป่าป้อง
- 29 ธันวาคม 2559
- อ่าน 125 ครั้ง
![](news/img/news_2_632.jpg)
เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม 2559 เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาลตำบลป่าป้อง กำนันผู้ใหญ่บ้าน อปพร. อสม. ตำบลป่าป้อง ได้จัดกิจกรรมและร่วมงานเลี้ยงส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ปี 2560 ภายในงานมีกิจกรรมและของขวัญ ร้องเพลง รำวงของกลุ่มรำวงย้อนยุค ทั้งนี้ยังได้รับเกียรติจากท่าน สุรศักดิ์ โอสถิตย์พร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ อำเภอดอยสะเก็ด มากล่าวคำอวยพรและมอบของรางวัลพิเศษ ให้กับผู้ร่วมงาน เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับทุกท่านในการทำงาน ณ ห้องอาหาร วังธาร รีสอร์ท อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่