ข้อมูลเทศบาล
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
การตรวจเยี่ยมและติดตามการปฏิบัติราชการฯ
- 17 มีนาคม 2558
- อ่าน 175 ครั้ง
วันที่ 17 มีนาคม 2558 เวลา 13.00 น. นายชูศักดิ์ รู้ยิ่ง นายอำเภอดอยสะเก็ด พร้อมด้วยท้องถิ่นอำเภอดอยสะเก็ด หัวหน้าส่วนราชการ และคณะ ได้เข้าตรวจเยี่ยมและติดตามการปฏิบัติราชการของเทศบาลตำบลป่าป้อง เพื่อพบปะทำความรู้จักกับผู้บริหารท้องถิ่น สมาชิกสภาท้องถิ่น และพนักงานส่วนท้องถิ่น และติดตามการปฏิบัติราชการขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นให้เป็นไปตามระเบียบ กฎหมายนโยบายของรัฐบาล ของกระทรวงมหาดไทย และของจังหวัด เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพและประสิทธิผล เกิดประโยชน์สูงสุดต่อประชาชน