ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
โครงการส่งเสริมการจัดงานซะป๊ะของดีดอยสะเก็ด
- 15 กุมภาพันธ์ 2555
- อ่าน 104 ครั้ง
![](news/img/news_2_267.jpg)
เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดยนายสมบูรณ์ ริญญา นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง กำนันตำบลป่าป้อง ผู้ใหญ่บ้านทุกหมู่บ้าน ผู้นำชุมชน กลุ่มไทเขิน ชนเผ่าลาหู่ กลุ่มแม่บ้าน กลุ่มพ่อบ้าน ร่วมงานซะป๊ะของดีดอยสะเก็ด ครั้งที่ 5 ประจำปี 2555 เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวและเพิ่มช่องทางการจำหน่ายผลิตภัณฑ์ชุมชน ส่งเสริมการสร้างรายได้ สร้างอาชีพ เผยแพร่แหล่งท่องเที่ยว ส่งเสริมและสืบสานศิลปวัฒนธรรฒประเพณีในท้องถิ่นให้คงอยู่สืบไป