ข้อมูลเทศบาล
โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข กิจกรรม "รวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัดด้วยวิถี 5 ส" (Big Cleaning Day) เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข กิจกรรม "รวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัดด้วยวิถี 5 ส" (Big Cleaning Day) เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ![](img/new_ico.gif)
- 26 กรกฎาคม 2567
- อ่าน 8 ครั้ง
![](news/img/news_2_1935.jpg)
วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 เทศบาลตำบลป่าป้อง ร่วมกับ ประชาชนจิตอาสา หมู่ที่ 3 บ้านป่าป้อง และหมู่ที่ 4 บ้านป่าป้อง ดำเนินการ "โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข" กิจกรรม "รวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัดด้วยวิถี 5 ส" (Big Cleaning Day) เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ณ วัดชยาลังการ์ (ป่าป้อง)