ข้อมูลเทศบาล
ตรวจสอบการดำเนินการแก้ไขข้อร้องเรียนเรื่องเหตุเดือดร้อนรำคาญ
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
ตรวจสอบการดำเนินการแก้ไขข้อร้องเรียนเรื่องเหตุเดือดร้อนรำคาญ ![](img/new_ico.gif)
- 23 กรกฎาคม 2567
- อ่าน 79 ครั้ง
![](news/img/news_2_1933.jpg)
วันที่ 23 กรกฎาคม 2567 เทศบาลตำบลป่าป้อง ดำเนินการเข้าตรวจสอบการดำเนินการแก้ไขข้อร้องเรียนของบริษัทเชียงใหม่ เวสท์ ทู เอ็นเนอร์จี จำกัด จากการดำเนินการโครงการบริหารจัดการระบบขยะมูลฝอยเพื่อการแปรสภาพเป็นเชื้อเพลิงขยะและผลิตกระแสไฟฟ้าของศูนย์จัดการขยะแบบครบวงจรขององค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม เนื่องจากได้รับแจ้งจากประชาชนว่ายังเกิดกลิ่นรบกวนจากการประกอบกิจการอย่างต่อเนื่อง โดยได้แจ้งให้แก้ไขตามแบบตรวจแนะนำของเจ้าพนักงานสาธารณสุข ตามพระราชบัญญัติการสาธารณสุข พ.ศ.2535
รายการเอกสาร
ลำดับ | ชื่อเอกสาร | ขนาดไฟล์ | ดาวน์โหลด(ครั้ง) |
---|---|---|---|
1 | เอกสารประกอบการดำเนินการแก้ไขข้อร้องเรียนภายในโครงการ เชียงใหม่ เวสท์ ทู เอ็นเนอร์จี จำกัด | 3.77 MB. | 6 |