ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
รับมอบพันธุ์ปลาดุกจากศูนย์ศึกษาการพัฒนาห้วยฮ่องไคร้อันเนื่องมาจากพระราชดำริ
- 23 กุมภาพันธ์ 2565
- อ่าน 250 ครั้ง
![](news/img/news_2_1408.jpg)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2565 นายสมบูรณ์ ริญญา นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง มอบหมายให้ นายวันชัย พรหมกันธา รองนายกเทศมนตรี นำ เจ้าหน้าที่เทศบาลและตัวแทนเกษตรกรที่เข้าอบรมงานศึกษาและพัฒนาการเลี้ยงปลาดุกในบ่อซีเมนต์รับปลาดุก จากศูนย์ศึกษาการพัฒนาห้วยฮ่องไคร้อันเนื่องมาจากพระราชดำริ จากนั้นนำมามอบให้เกษตรกรในพื้นที่ต่อ