ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
เทศบาลตำบลป่าป้อง ร่วมพิธีวางพวงมาลา "วันปิยมหาราช 2553"
- 26 ตุลาคม 2553
- อ่าน 118 ครั้ง
![](news/img/news_2_129.jpg)
เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายสมบูรณ์ ริญญา นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลตำบลป่าป้อง กำนัน ผู้ใหญ่บ้านตำบลป่าป้อง ข้าราชการ และพนักงาน ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว เพื่อเป็นการน้อมระลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณ “พระปิยมหาราช” เนื่องในวันปิยมหาราช วันที่ 23 ตุลาคม 2553 เวลา 07.00 น. ณ บริเวณลานหน้าที่ว่าการอำเภอ ดอยสะเก็ด