ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
โครงการพลังคนไทยร่วมใจป้องกันไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ (COVID-๑๙)
- 18 มีนาคม 2563
- อ่าน 173 ครั้ง
![](news/img/news_2_1136.jpg)
เมื่อวันที่ 17 มีนาคม 2563 ณ เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลป่าป้อง ดำเนินโครงการพลังคนไทยร่วมใจป้องกันไวรัสโคโรนา (COVID-๑๙) และได้ส่งมอบหน้ากากอนามัยเพื่อป้องกันไวรัสโคโรนา๒๐๑๙ ให้กับประชาชนทั้ง ๘ หมู่บ้านในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลป่าป้อง รายละเอียดตามภาพ