ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
กิจกรรมเนื่องในวันพ่อแห่งชาติ
- 9 ธันวาคม 2562
- อ่าน 171 ครั้ง
![](news/img/news_2_1081.jpg)
เมื่อวันที่ 5 ธันวาคม 2562 เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดยนายธัญญา ภาวะเดช นายกเทศมนตรีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันพ่อแห่งชาติ ทำบุญตักบาตร พิธีถวายพานพุ่มดอกไม้ และพิธีถวายบังคม ณ อาคารศรีศุภอักษร วัดพระธาตุดอยสะเก็ดพระอารามหลวง พร้อมทั้งพร้อมใจกันร่วมกิจกรรมจิตอาสา เราทำความดี ด้วยหัวใจ พัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์ ทำความสะอาดคูคลอง เพื่อถวายพระราชกุศลและน้อมรำลึกเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศรมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ บ้านฝ้ายทอง ตำบลสันปูเลย อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่