ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
โครงการอบรมปฐมพยาบาล ณ จุดเกิดเหตุ
- 5 กันยายน 2562
- อ่าน 134 ครั้ง
![](news/img/news_2_1054.jpg)
เมื่อวันที่ 5 กันยายน 2562 เทศบาลตำบลป่าป้อง นำโดย นายธัญญา ภาวะเดช นายเทศมนตรีตำบลป่าป้อง พร้อมด้วยพนักงานเจ้าหน้าที่ ดำเนินโครงการอบรมปฐมพยาบาล ณ จุดเกิดเหตุ ประจำปีงบประมาณ 2562 เพื่อมุ่งเน้นให้ ประชาชน อาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน และพนักงานงานป้องกันและบรรเทาสารธารณภัย เสริมสร้างทักษะความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับหลักการปฏิบัติการปฐมพยาบาลเบื้องต้น ณ จุดเกิดเหตุได้อย่างทันท่วงที ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลป่าป้อง อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่