ข้อมูลเทศบาล
![นางกัลยา มีรักษ์ - ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493](img_update/about/m2_s.jpg)
นางกัลยา มีรักษ์
ปลัดเทศบาลตำบลป่าป้อง โทรศัพท์ : 08 6916 7493
ข่าวกิจกรรม
ฉีดพ่นละอองฝอยป้องกันยุงลาย มทร.ล้านนาดอยสะเก็ด
- 20 สิงหาคม 2562
- อ่าน 154 ครั้ง
![](news/img/news_2_1048.jpg)
วันที่ 20 สิงหาคม 2562 เทศบาลตำบลป่าป้อง ร่วมกับ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพระดับตำบลบ้านป่าไม้แดง ดำเนินกิจกรรมพ่นละอองฝอยควบคุมและป้องกันยุงลาย สาเหตุของโรคไข้เลือดออก ณ บริเวณหอพักนักศึกษา ชาย หญิง วิทยาลัยเทคโนโลยีและสหวิทยาการ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาดอยสะเก็ด